Seeds - Drupal Starter Kit (8.x-4.7) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Search
te: వెతుకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Help
te: సహాయం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
