Seeds (8.x-4.7) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Insert
vi: Chèn

en: Upload
vi: Tải lên

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Document
vi: Tài liệu

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Choose
vi: Chọn

en: Embed
vi: Nhúng

en: Videos
vi: Phim

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
