Seeds (8.x-6.6) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Back
fil: Bumalik

en: Help
fil: Tulong

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
