Seeds - Drupal Starter Kit (8.x-7.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
