Seeds - Drupal Starter Kit (8.x-7.2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்
