Safe External Links (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn
