Selectify (2.0.3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: None
ta: இல்லை

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Display Name
ta: காட்சி பெயர்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Slate
ta: சிலேட்
