Selective Contextual Edit (1.0.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Other
ta: மற்றவை

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
