Self evaluation (8.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (32 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Log in
fil: Lumagda

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Structure
fil: Pagkakayari
