Semantica (8.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: None
cy: Dim

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Text
cy: Testun

en: Vertical
cy: Fertigol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Footer
cy: Troedyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Do not display
cy: Peidiwch ag arddangos

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: sort ascending
cy: dosbarthu'n esgynnol

en: sort descending
cy: dosbarthu'n ddisgynnol
