Semantica (8.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
