Semantic UI (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Select all rows in this table
cy: Dewis pob rhes yn y tabl yma

en: Deselect all rows in this table
cy: Dad-ddewis pob rhes yn y tabl yma

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.
