Semantic UI (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Description
vi: Mô tả

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Select all rows in this table
vi: Chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Deselect all rows in this table
vi: Bỏ chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Drag to re-order
vi: Kéo để sắp xếp lại

en: No modules are available to uninstall.
vi: Không có module nào hợp lệ để gỡ bỏ.

en: This permission is inherited from the authenticated user role.
vi: Quyền này được kế thừa từ vai trò người dùng đã xác thực.

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: The block cannot be placed in this region.
vi: Không thể đưa khối này vào vùng này.

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản
