SEO Checklist (5.2.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Configure permissions
ta: அனுமதிகளை முறைப்படுத்து
