SEO URLs (pretty URLs) (1.0.6) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: No items selected.
cy: Dim eitemau wedi eu dewis.
