SEO URLs (pretty URLs) (1.0.6) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: View
ta: பார்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி
