Seos (1.0.1) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: On
ta: சரி

en: Search
ta: தேடல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Full
ta: முழு

en: About
ta: பற்றி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி
