ServiceM8 Webform Integration (1.0.0) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: - None -
vi: - Không -

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Description field
vi: Trường ghi chú

en: Help
vi: Trợ giúp

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: External
vi: Bên ngoài

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Features
vi: Tính năng

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Email: @email
vi: Thư điện tử: @email

en: 6 hours
vi: 6 giờ

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: About
vi: Giới thiệu

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: An unknown error occurred.
vi: Gặp lỗi không xác định.

en: Connection failed
vi: Lỗi kết nối

en: In Progress
vi: Đang tiến hành

en: Mobile Phone
vi: Điện thoại di động
