Session Inspector (1.0.2) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന
