Login & Access Security (1.1.0) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Browser
te: విహారిణి

en: Apply
te: ఆపాదించు
