Seven (1.1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Up
ta: மேல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Seven
ta: ஏழு

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Seven settings
ta: Seven அமைப்புகள்
