Seven (1.1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Version
cy: Fersiwn

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Header
cy: Pennawd

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
