Seven (1.0.0) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: System
fil: Sistema

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Seven
fil: Pito

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
