Seven (2.0.0-beta3) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Seven
ml: എഴ്
