Seven (2.0.0-beta3) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Version
te: సంచిక

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
