Site Guardian Dashboard (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Author
cy: Awdur

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Database type
cy: Math o Gronfa Ddata

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Never
cy: Byth

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: warning
cy: rhybudd

en: ok
cy: iawn

en: The file could not be uploaded.
cy: Ni ellir llwytho'r ffeil i fyny.

en: PHP memory limit
cy: Cyfyngiad cof PHP

en: Database updates
cy: Diweddariadau cronfa ddata
