Site Guardian Dashboard (1.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Releases
ta: வெளியிடுகிறது

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Never
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: OK
ta: சரி

en: User data
ta: பயனர் தரவு

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Info
ta: தகவல்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ok
ta: சரி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: PHP memory limit
ta: PHP நினைவக அளவு

en: Database updates
ta: தரவுதள நிகழ்நிலை

en: Alert
ta: சமிக்சை
