Share Message (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: No
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
