Share Message (8.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: List
vi: Danh sách

en: No
vi: Không

en: - None -
vi: - Không -

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Mail
vi: Thư

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Installed correctly
vi: Đã cài đặt chính xác

en: Other
vi: Khác

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Video height
vi: Chiều cao của Video

en: Common
vi: Hay dùng

en: Sharing
vi: Dùng chung

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Buffer
vi: Bộ đệm

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
