SharePoint Integration (1.1.0) - en to kn translation catalogue (14 entries)

en: Submit
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Preview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Email
kn: ಇಮೇಲ್

en: Created
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Advanced Settings
kn: ಸುಧಾರಿತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Changed
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ

en: Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Connection
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: Last Modified
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು
