Sharerich (2.0.2) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Markup
ml: മാർക്ക്അപ്പ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: List
ml: പട്ടിക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Social networks
ml: സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍
