Sharerich (8.x-1.3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Social networks
ta: சமூக வலைப்பின்னல்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
