Shopify eCommerce (8.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
