Shopify eCommerce (8.x-1.0-alpha6) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Remove
vi: Xoá

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Tags
vi: Thẻ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Price
vi: Giá

en: Domain
vi: Miền

en: Vendor
vi: Nhà sản xuất

en: Product ID
vi: Mã sản phẩm

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Store
vi: Gian hàng

en: Position
vi: Vị trí

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: API key
vi: khóa API

en: Product type
vi: Kiểu sản phẩm

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Grams
vi: Gram

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Tips
vi: Các mẹo

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Connection
vi: Kết nối

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
