Shorthand (4.0.1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Story
ta: கதை

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு
