Shorthand (4.0.21) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: Story
ta: மன்னிக்கவும்
