Shorthand (8.x-2.2) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Other
cy: Arall

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Story
cy: Stori

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
