Shortify (1.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Size
vi: Dung lượng

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Container
vi: Đồ chứa

en: none
vi: không có

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Block
vi: Khối

en: Bottom
vi: Cuối

en: Footer
vi: Phần chân

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Button
vi: Nút

en: bottom
vi: đáy

en: top
vi: đỉnh

en: left
vi: trái

en: right
vi: phải

en: Logout
vi: Thoát

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Video width
vi: Chiểu rộng của Video

en: Video height
vi: Chiều cao của Video

en: Slide effect
vi: Hiệu ứng trượt

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Others
vi: Khác

en: Column
vi: Cột

en: Direction
vi: Hướng

en: Row
vi: Hàng

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Image position
vi: Vị trí ảnh

en: horizontal
vi: nằm ngang

en: vertical
vi: thẳng đứng
