Shortify (1.0.3) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Size
ta: அளவு

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: none
ta: இல்லை

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Button
ta: விசை

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Form
ta: படிவம்

en: Direction
ta: திசை

en: Row
ta: வரிசை

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
