Shortify (1.0.4) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Size
te: కొలత

en: Image
te: బొమ్మ

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: View
te: చూడు

en: Menu
te: మెనూ

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Direction
te: దిశ
