Short URL (2.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Overview
vi: Tổng quan

en: all
vi: tất cả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Country
vi: Quốc gia

en: Back
vi: Trở lại

en: Node ID
vi: ID node

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Mode
vi: Chế độ

en: Line
vi: Dòng

en: Domain
vi: Miền

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Copy
vi: Sao chép

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Devices
vi: Thiết bị
