ShURLy (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: user
cy: defnyddiwr

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Links
cy: Dolenni

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: Block
cy: Bloc

en: Custom
cy: Addasu

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Filter the view to the currently logged in user.
cy: Hidlo gwelediad y defnyddiwr sydd wedi mewngofnodi ar hyn o bryd.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
