ShURLy (8.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: user
vi: người dùng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Text
vi: Văn bản

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Create
vi: Tạo

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: minutes
vi: phút

en: API key
vi: khóa API

en: Source
vi: Nguồn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Custom URL
vi: URL tự chọn:

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Invalid URL.
vi: Địa chỉ URL không hợp lệ

en: requests
vi: yêu cầu
