Signature pad (1.0.3) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Hide
ta: மறை

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்
