Simple A/B (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 2 hours
vi: 2 giờ

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Administrative description
vi: Mô tả dành cho quản trị

en: Cookies
vi: Cookie

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
