Simple Block (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Clone
ta: போலிகை

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.
