Simple Grouped Content (2.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Roles
fil: Mga papel

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
