Simple Grouped Content (2.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
