Simple Mega Menu (2.0.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
