Simple Membership (1.0.0-rc2) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Workflow state
vi: Trạng thái luồng công việc
